บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > SMT อะไหล่ > ซีเมนส์ DPP480-24-3 แอร์พลายไฟฟ้า AC-DC ซีรีส์ SMT อะไหล่
ซีเมนส์ DPP480-24-3 แอร์พลายไฟฟ้า AC-DC ซีรีส์ SMT อะไหล่
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เยอรมนี
ชื่อแบรนด์: Siemens
ได้รับการรับรอง: ISO CE
หมายเลขรุ่น: ดีพีพี480-24-3
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: สามารถต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 1-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 100ต่อ/เดือน
รับราคาที่ดีที่สุด
รายละเอียดสินค้า
เน้น:
ดีพีพี480-24-3
เครื่องไฟฟ้า AC-DC ของ SIEMENS
DPP480-24-3 SMT อะไหล่
ยี่ห้อ:
ซีเมนส์
เลขส่วน:
สภาพ:
แหล่งกำเนิดใหม่/แหล่งกำเนิดใช้แล้ว
ความแม่นยำ:
ความแม่นยําสูง
การใช้งาน:
เครื่อง Siemens
สต็อค:
กับหุ้น
ยี่ห้อ:
ซีเมนส์
เลขส่วน:
สภาพ:
ความแม่นยำ:
ความแม่นยําสูง
การใช้งาน:
สต็อค:
กับหุ้น
คําอธิบายสินค้า
ซีรี่ย์ DPP
รุ่น DPP-3PH
ยี่ห้อ TDK-Lambda
คุณสมบัติไฟฟ้า
หน่วยงาน 3 ขั้นตอน
ระยะความดันทางเข้า[AC] 340 ถึง 575Vac
ระยะแรงดันเข้า [DC] 480 ถึง 820Vdc
ประสิทธิภาพ 90% ไทป์
ความแรงดันออกระดับชื่อ [DC] 24Vdc
ระยะความดันออก [DC] 22.5 ถึง 28.5Vdc
ปัจจุบันการออกสูงสุด 20A
พลังงานออกสูงสุด 480W