Asymtek DV-8000 63-0064-00/193337 ลูเออร์ เอลโคว์ แอนสมาชิก 50PCS/PKG XREF 193337
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Asymtek
ได้รับการรับรอง: CE,ISO
หมายเลขรุ่น: 63-0064-00
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: สามารถต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: การบรรจุแบบมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 1-2days
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: เวลานาน
รับราคาที่ดีที่สุด
รายละเอียดสินค้า
เน้น:
50PCS/PKG Luer อัลบั้ม
DV-8000 ลูเออร์ เอลโคว์ แอมบลิสต์
193337 ลูเออร์ เอลโคว์ สัมมนา
สภาพ:
ใหม่เดิม
ความเร็ว:
ความเร็วสูง
สต็อค:
กับหุ้น
คุณภาพ:
ดีมาก
ความแม่นยำ:
ความแม่นยําสูง
เลขส่วน:
สภาพ:
ใหม่เดิม
ความเร็ว:
ความเร็วสูง
สต็อค:
กับหุ้น
คุณภาพ:
ดีมาก
ความแม่นยำ:
ความแม่นยําสูง
เลขส่วน:
คําอธิบายสินค้า
Asymtek DV-8000 63-0064-00/193337 ลูเออร์ เอลโคว์ แอนสมาชิก 50PCS/PKG XREF 193337 0
อื่นๆ:
N-7214843 ASSY, CHAMBER FLUID,DJ-9500
N-7212730-25 นีดล์เอสซี่,L-2.0C-DJ
N-7204906 เอสซี่ นอสเซล006สติงเกอร์ ดีเจ
N-7231101-18 นีดล์เอสซี่ S-3.2C-DJ
N-210734-2 SEAT ประเภท C0.25MM ((.010 IN)
N-62-0141-00 แอสซี่ หัวรับ2.5/6 OZ
N-7201384-51 NOZZLE, UNITIZED, F2 TYPE 30-10
N-7201384-56 NOZZLE, UNITIZED, F2 TYPE 30-6 สายไฟฟ้า
N-7213850-56 NOZZLE, UNITIZED, C-TYPE 30-6 สายไฟฟ้า
7213850-51 โนซล, ยูไนเต็ด, C-TYPE, 030-.010
N-7213850-44 โซล, ยูนิท, C-TYPE, 015-.004
N-7213850-23 NOZZLE, UNITIZED, C TYPE,8-3 สายไฟฟ้า
N-210753-6 โซล ลอย วอล-ดีเจ-9000150
N-7200580-15 นีดลี่ แอสซี่2.00MM TIP-DJ-9000
N-7200580-18 นีดลี่ แอสซี่3.20MM TIP-DJ-9000
N-7200580-25 นีดลี่เอสซี2.00MM, LONG
N-7212730-28 นี้ลเอสซี L-3.2C-DJ
N-7212313 ASSY ปรับแรงกระแทก
N-7200581 SEAL, PEAK, 313X125
N-7205830 ASSY,CN MECH สัมผัสความสูง
N-955055 SEAL, FLUOROLOY G. 313X125
N-7214880 ASSY, CHAMBER FLUID STATIC, ดีเจ 95
N-7231101-26 นีดล์เอสซี่,L-2.4C-DJ
N-7265000 ASSY การควบคุมความร้อน
N-7200578 O-RING,22"ID X.032"CS,70EP
N-210734-3 SEAT,C TYPE,.38MM ((.015IN)
N-SA-635-C ASSY,SYRINGE 35CC,CLR
N-210765 ASSY, FEED TUBE, FLUID,PKG-50 กล่องอาหาร
N-7222978 ASSY, VALVE, 3-WAY, DJ-9500
N-7204302 Brush, BEARING,PKG/50,DJ-9000
7201384-12 NOZZLE,UNITIZED,6-2,SEAT 0.15mm ((0.006in),NOZZLEE 0.050mm ((0.002in)
7201384-13 NOZZLE,UNITIZED,6-3,SEAT 0.15mm ((0.006in),NOZZLEE 0.075mm ((0.003in) ครับ
7201384-23 NOZZLE,UNITIZED,8-3,SEAT 0.20mm ((0.008in),NOZZLEE 0.075mm ((0.003in) ครับ
7201384-24 NOZZLE,UNITIZED,8-4,SEAT 0.20mm ((0.008in),NOZZLEE 0.100mm ((0.004in) ครับ
7201384-34 NOZZLE,UNITIZED 10-4,SEAT 0.25mm ((0.010in),NOZZLEE 0.100mm ((0.004in)
7201384-35 NOZZLE,UNITIZED 10-5,SEAT 0.25mm ((0.010in),NOZZLE 0.125mm ((0.005in)
7201384-44 NOZZLE,UNITIZED 15-4,SEAT 0.38mm ((0.015in),NOZZLEE 0.100mm ((0.004in)
7201384-45 NOZZLE,UNITIZED 15-5,SEAT 0.38mm ((0.015in),NOZZLE 0.125mm ((0.005in)
7201384-51 NOZZLE,UNITIZED 30-10,SEAT 0.75mm ((0.030in),NOZZLEE 0.250mm ((0.010in) ครับ
7201384-56 NOZZLE,UNITIZED 30-6,SEAT 0.75mm ((0.030in),NOZZLEE 0.150mm ((0.006in) ครับ
7201384-58 NOZZLE,UNITIZED 30-8,SEAT 0.75mm ((0.030in),NOZZLEE 0.200mm ((0.008in) ราคาถูก
7212730-23 นวด ASSSY, CL ประเภท,1.3mm ((0.005in)
7212730-24 นวด ASSSY, CL ประเภท,1.6mm ((0.063in)
7212730-25 นวด ASSSY, CL ประเภท,2.0mm ((0.079in)
7212730-26 นวด ASSSY, CL ประเภท,2.4mm ((0.094in)
7212730-28 นวด ASSSY, CL ประเภท,3.2mm ((0.125in)
7212730-42 นวด ASSSY, CL ประเภท,4.0mm ((0.157in)
7212730-44 นวด ASSSY, CL ประเภท,4.8mm ((0.189in)
7212730-46 นวด ASSSY, CL ประเภท,5.5mm ((0.216in)
7212730-48 นวด ASSSY, CL ประเภท,6.4mm ((0.252in)