Panasert SMT เลือกและวางอุปกรณ์แผงวงจร PCB N1L012C1 One Boad ไมโครคอมพิวเตอร์ LA-M00012C
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: ประเทศญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: Panasonic
ได้รับการรับรอง: Original new
หมายเลขรุ่น: LA-M00012C
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: สามารถต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 1 วัน
สามารถในการผลิต: อุปทานระยะยาว
รับราคาที่ดีที่สุด
รายละเอียดสินค้า
เน้น:
แผงวงจร hdi
บอร์ด pcb สากล
หมายเลขชิ้นส่วน:
N1L012C1
ประเภทของโมเดล:
LA-M00012C
แบรนด์:
พานาโซนิค
ชื่อชิ้นส่วน:
Smt PCB Board
แบบจำลองเครื่องจักร:
Panadac MV2F อุปกรณ์ติดตั้งอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์
วัสดุ:
No input file specified.
หมายเลขชิ้นส่วน:
N1L012C1
ประเภทของโมเดล:
LA-M00012C
แบรนด์:
พานาโซนิค
ชื่อชิ้นส่วน:
Smt PCB Board
แบบจำลองเครื่องจักร:
วัสดุ:
No input file specified.
คําอธิบายสินค้า
QP341 บอร์ด LDA300W-24 24V.14A PCS
QP341 บอร์ด 7X21601 12V PCS
QP341 คณะกรรมการ 7X10201 15 โวลต์ 5 โวลต์ PCS
QP341 บอร์ด 7Y16001 24V PCS
QP242 บอร์ด FMD-110-K80W 24 ชิ้น
I / 0 YAMAHA-KG2 KG2-M4520-210 PCS
YAMAHA-KG2 KG2-M4510-000 ชิ้น
81526552-001 / 818,526
CM20F PC BOARD MD14CX-0 / D2680 PCS
CROUZET CORP MPM-ACCUFLEX พีซีบอร์ด PB-24V / 57-105 / Z PCS P1281
VCD-G476 PCS โมดูลสี COD
บอร์ด PC SE300 DMC-1740 PCS
บอร์ด PC SE300 รุ่น IOD-48S
DEK PC BOARD PCS 113201/113200
DEK PC BOARD PCS 113203/113202
DEK PC BOARD PCIB40
DEK บอร์ด PCAD12 / 16H PCS
พีซีบอร์ดพีซี 113197
พีซีบอร์ด SDR100 ชิ้น
DEK PC BOARD PCS
S20 PC BOARD PCS 00116806-02
พีซีบอร์ด UIMC GSM PF8-002 PCS 60-0152-11
GXH3 PC BOARD 51-2308-0A30 PCS UB32
พีซีบอร์ด PCS 41391701-G (44346401)
พีซีบอร์ด PCS 41391701-H (44346402
GSM PC BOARD PCS 0742A-4000 (0748A-10