รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: ประเทศญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: YAMAHA
ได้รับการรับรอง: ISO
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable price
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 1 วัน
สามารถในการผลิต: หุ้นใหญ่
รับราคาที่ดีที่สุด
รายละเอียดสินค้า
เน้น:
เซ็นเซอร์แรงดัน smt ส่วนประกอบยึดพื้นผิว
surface mount components
หมายเลขชิ้นส่วน:
KGR-M7111-C0X
อะไหล่โมเดล:
ชื่อชิ้นส่วน:
เครื่องเป่า
วัสดุ:
พลาสติก
ฟังก์ชัน:
ใช้สำหรับ YAMAHA Smt Chip mounter YG88R
การประกัน:
เวลาจัดส่ง:
หุ้นใหญ่
หมายเลขชิ้นส่วน:
KGR-M7111-C0X
อะไหล่โมเดล:
ชื่อชิ้นส่วน:
เครื่องเป่า
วัสดุ:
พลาสติก
ฟังก์ชัน:
การประกัน:
เวลาจัดส่ง:
หุ้นใหญ่
คําอธิบายสินค้า
KGR-M7166-A0X วาล์ว 2 หน่วย 1
94 KGR-M7111-A0X EJECTOR 2
95 KGR-M7111-B0X วาล์ว 2
96 KGR-M7111-C0X VALVE 3
97 KGS-M37P1-00X วาล์ว 1
98 KGR-M7111-F0X ตัวตรวจจับ, อะไหล่ 2
99 KGA-M7111-H0X วาล์ว 2
หมายเลขชิ้นส่วน: 9965 000 03804 ชุด EJECTOR ชุด 13W / 10W + 44W + 37W / 54W